LIVE · SCORE

Xếp theo giải đấu

Xếp theo thời gian

NMKD Second League logo

NMKD Second League

Hiệp 1

20:00

90'

FK Kozuv
FK Kozuv logo
0-1
KF Arsimi logo

KF Arsimi

0-0
OMA Professional League logo

OMA Professional League

Hiệp 1

20:20

79'

Sur SC
Sur SC logo
2-3
Dhofar SCSC logo

Dhofar SCSC

0-2
EGY Premier League logo

EGY Premier League

Hiệp 1

21:00

46'

1
Gaish
Gaish logo
0-0
El Daklyeh logo

El Daklyeh

2
0-0
ITA Serie A logo

ITA Serie A

Hiệp 1

02:45

FT

Inter
Inter logo
2-1
Genoa logo

Genoa

2-0
ITA Campionato Primavera 1 logo

ITA Campionato Primavera 1

Hiệp 1

00:00

FT

Juventus Youth
Juventus Youth logo
1-2
Sassuolo U20 logo

Sassuolo U20

0-1
SPA Segunda Division logo

SPA Segunda Division

Hiệp 1

02:30

FT

Elche CF
Elche CF logo
3-0
AD Alcorcon logo

AD Alcorcon

3-0
ARU Division Di Honor logo

ARU Division Di Honor

Hiệp 1

06:00

FT

SV Jong Aruba
SV Jong Aruba logo
4-0
SV Caravel logo

SV Caravel

1-0
BRA Campeonato Maranhense logo

BRA Campeonato Maranhense

Hiệp 1

05:00

FT

Sampaio Correa
Sampaio Correa logo
2-0
tuntum EC logo

tuntum EC

1-0
Copa de la Liga Profesional logo

Copa de la Liga Profesional

Hiệp 1

07:00

FT

Instituto
Instituto logo
2-0
CA Huracan logo

CA Huracan

1-0
IND Santosh Trophy logo

IND Santosh Trophy

Hiệp 1

16:00

FT

All Manipur FA
All Manipur FA logo
7-1
Assam logo

Assam

4-0
VIE U19 Championship logo

VIE U19 Championship

Hiệp 1

17:00

FT

T T Hanoi U19
T T Hanoi U19 logo
0-0
Viettel U19 logo

Viettel U19

0-0
BRA Paranaense League logo

BRA Paranaense League

Hiệp 1

06:00

FT

Cascavel PR
Cascavel PR logo
1-0
Maringa FC logo

Maringa FC

1-0
ENG-S League Central Division logo

ENG-S League Central Division

Hiệp 1

02:45

FT

St Ives Town
St Ives Town logo
1-2
Coalville logo

Coalville

1-2
AUS NSW Women's Premier League logo

AUS NSW Women's Premier League

Hiệp 1

16:00

FT

Charlestown Azzuri(w)
Charlestown Azzuri(w) logo
2-4
Maitland FC (w) logo

Maitland FC (w)

0-2
TZA Premier League logo

TZA Premier League

Hiệp 1

20:00

FT

Ihefu SC
Ihefu SC logo
1-0
Kinondoni MC logo

Kinondoni MC

1-0
ARG Tebolidun League GpC logo

ARG Tebolidun League GpC

Hiệp 1

03:00

FT

Claypole
Claypole logo
1-0
Centro Espanol logo

Centro Espanol

1-0
IRE Munster Senior Cup logo

IRE Munster Senior Cup

Hiệp 1

02:45

FT

Kerry FC
Kerry FC logo
4-1
Treaty United logo

Treaty United

3-1
PAR Primera Division logo

PAR Primera Division

Hiệp 1

05:30

FT

Tacuary
Tacuary logo
0-2
Sol de America logo

Sol de America

0-0
Hiệp 1

23:00

FT

Rudes
Rudes logo
2-1
HNK Gorica logo

HNK Gorica

1-1

23:00

FT

JK Tallinna Kalev II
JK Tallinna Kalev II logo
1-3
Tallinna FC Ararat TTU logo

Tallinna FC Ararat TTU

1-0

23:00

FT

Nomme JK Kalju II
Nomme JK Kalju II logo
0-1
Tartu JK Maag Tammeka B logo

Tartu JK Maag Tammeka B

0-0

23:00

FT

Al-Ain SFC
Al-Ain SFC logo
1-0
Al Nassr FC logo

Al Nassr FC

1-0

23:00

FT

AEK Larnaca
AEK Larnaca logo
1-1
Aris Limassol logo

Aris Limassol

1-0

23:00

FT

Freeport
Freeport logo
2-0
Invicible Eleven logo

Invicible Eleven

1-0

23:10

FT

Sierra Leone(w)
Sierra Leone(w) logo
3-2
Liberia U20(w) logo

Liberia U20(w)

1-1

23:15

FT

Al Khaldiya
Al Khaldiya logo
0-0
Al-Muharraq logo

Al-Muharraq

0-0

23:15

FT

Al Hala
Al Hala logo
0-0
Manama Club logo

Manama Club

0-0

23:15

FT

Sitra
Sitra logo
1-0
Al-Ahli(BHR) logo

Al-Ahli(BHR)

0-0

23:15

FT

AS Armee
AS Armee logo
3-1
ASC Kouva logo

ASC Kouva

1-0

23:30

FT

Al Bidda SC
Al Bidda SC logo
2-0
Al Markhiya logo

Al Markhiya

1-0

23:30

FT

Al Wasat
Al Wasat logo
1-1
Al Qasim SC logo

Al Qasim SC

0-1

23:30

FT

Persepolis
Persepolis logo
3-0
Naft Gachsaran logo

Naft Gachsaran

1-0

23:30

FT

Al Duhail U21
Al Duhail U21 logo
7-2
Al-Ahli Doha U21 logo

Al-Ahli Doha U21

3-1

23:45

FT

Borac Banja Luka
Borac Banja Luka logo
3-0
GOSK Gabela logo

GOSK Gabela

1-0

00:00

FT

Lechia Gdansk
Lechia Gdansk logo
4-0
Resovia Rzeszow logo

Resovia Rzeszow

4-0

00:00

FT

Bnei Yehuda Tel Aviv
Bnei Yehuda Tel Aviv logo
3-1
Ironi Nir Ramat HaSharon logo

Ironi Nir Ramat HaSharon

2-0

00:00

FT

Hapoel Kfar Saba
Hapoel Kfar Saba logo
0-0
Hapoel Kiryat Shmona logo

Hapoel Kiryat Shmona

0-0

00:00

FT

Ihud Bnei Shefaram
Ihud Bnei Shefaram logo
1-2
Ironi Tiberias logo

Ironi Tiberias

0-1

00:00

FT

Maccabi Kabilio Jaffa
Maccabi Kabilio Jaffa logo
2-0
Hapoel Umm Al Fahm logo

Hapoel Umm Al Fahm

1-0

00:00

FT

Alanyaspor
Alanyaspor logo
3-1
Trabzonspor logo

Trabzonspor

2-0

00:00

FT

Antalyaspor
Antalyaspor logo
1-0
Gazisehir Gaziantep logo

Gazisehir Gaziantep

1-0

00:00

FT

Juventus Youth
Juventus Youth logo
1-2
Sassuolo U20 logo

Sassuolo U20

0-1

00:00

FT

Apollon Limassol FC
Apollon Limassol FC logo
2-0
Nea Salamis logo

Nea Salamis

1-0

00:00

FT

IK Oddevold
IK Oddevold logo
3-0
Ljungskile logo

Ljungskile

1-0

00:15

FT

Wisla Pulawy
Wisla Pulawy logo
1-1
KP Calisia Kalisz logo

KP Calisia Kalisz

1-0

00:30

FT

Vasteras SK FK
Vasteras SK FK logo
1-1
GIF Sundsvall logo

GIF Sundsvall

0-1

00:30

FT

Hammarby
Hammarby logo
1-1
Mjallby AIF logo

Mjallby AIF

0-0

00:30

FT

Utsiktens BK
Utsiktens BK logo
1-3
IK Brage logo

IK Brage

0-2

00:30

FT

IK Sirius FK
IK Sirius FK logo
2-2
IFK Norrkoping FK logo

IFK Norrkoping FK

0-1

00:30

FT

FC Rouen
FC Rouen logo
1-0
Sochaux logo

Sochaux

1-0

01:00

FT

Radomiak Radom
Radomiak Radom logo
2-1
Stal Mielec logo

Stal Mielec

1-0

01:00

FT

Nordsjaelland
Nordsjaelland logo
3-1
Silkeborg logo

Silkeborg

2-1

01:00

FT

Universitatea Craiova
Universitatea Craiova logo
1-1
FC Rapid 1923 logo

FC Rapid 1923

1-0

01:00

FT

Hapoel Petah Tikva
Hapoel Petah Tikva logo
0-0
Hapoel Tel Aviv logo

Hapoel Tel Aviv

0-0

01:00

FT

Viseu
Viseu logo
1-1
Santa Clara logo

Santa Clara

1-0

01:00

FT

West Bromwich U21
West Bromwich U21 logo
1-1
Southampton U21 logo

Southampton U21

0-0

01:00

FT

Al Shorta
Al Shorta logo
3-0
Naft Misan logo

Naft Misan

1-0

01:00

FT

SD Aucas U20
SD Aucas U20 logo
3-1
Sporting Cristal U20 logo

Sporting Cristal U20

2-0

01:30

FT

Hapoel Beer Sheva
Hapoel Beer Sheva logo
1-0
Beitar Jerusalem logo

Beitar Jerusalem

1-0

01:30

FT

Omonia Nicosia FC
Omonia Nicosia FC logo
2-1
Anorthosis Famagusta FC logo

Anorthosis Famagusta FC

1-0

01:45

FT

Star Arafat
Star Arafat logo
1-5
ASC Entente Sebkha logo

ASC Entente Sebkha

0-3

02:00

FT

Den Bosch
Den Bosch logo
1-4
Groningen logo

Groningen

0-0

02:00

FT

PSV Eindhoven Youth
PSV Eindhoven Youth logo
3-1
SC Cambuur Leeuwarden logo

SC Cambuur Leeuwarden

0-0

02:00

FT

Nyiregyhaza
Nyiregyhaza logo
1-1
SOROKSAR logo

SOROKSAR

0-0

02:00

FT

Manchester City U21
Manchester City U21 logo
2-0
Nottingham Forest U21 logo

Nottingham Forest U21

1-0

02:00

FT

Leicester City U21
Leicester City U21 logo
2-0
Leeds United U21 logo

Leeds United U21

2-0

02:00

FT

Stoke City U21
Stoke City U21 logo
1-3
Crystal Palace U21 logo

Crystal Palace U21

1-1

02:00

FT

Wolverhampton U21
Wolverhampton U21 logo
2-2
Newcastle U21 logo

Newcastle U21

1-1

02:00

FT

Patro Eisden U21
Patro Eisden U21 logo
2-3
Deinze U21 logo

Deinze U21

1-2

02:00

FT

IR Reykjavik(w)
IR Reykjavik(w) logo
4-2
Kopavogur Women logo

Kopavogur Women

3-1

02:00

FT

Real Santa Cruz
Real Santa Cruz logo
0-3
San Antonio Bulo Bulo logo

San Antonio Bulo Bulo

0-2

02:00

FT

Fluminense PI
Fluminense PI logo
0-3
Fortaleza logo

Fortaleza

0-0

02:00

FT

Deportivo Union Comercio
Deportivo Union Comercio logo
2-0
UTC Cajamarca logo

UTC Cajamarca

0-0

02:30

FT

Elche CF
Elche CF logo
3-0
AD Alcorcon logo

AD Alcorcon

3-0

02:30

FT

Juve Stabia
Juve Stabia logo
1-0
US Casertana 1908 logo

US Casertana 1908

0-0

02:45

FT

Angers
Angers logo
3-1
Ajaccio logo

Ajaccio

1-1

02:45

FT

Inter
Inter logo
2-1
Genoa logo

Genoa

2-0

02:45

FT

St Ives Town
St Ives Town logo
1-2
Coalville logo

Coalville

1-2

02:45

FT

Chelmsford City
Chelmsford City logo
0-1
Worthing logo

Worthing

0-0

02:45

FT

Aveley
Aveley logo
0-0
Yeovil Town logo

Yeovil Town

0-0

02:45

FT

Drogheda United
Drogheda United logo
2-1
Bohemians logo

Bohemians

1-0

02:45

FT

Dundalk
Dundalk logo
0-5
Sligo Rovers logo

Sligo Rovers

0-4

02:45

FT

Shelbourne
Shelbourne logo
1-0
Galway United logo

Galway United

1-0

02:45

FT

Waterford United
Waterford United logo
3-1
St. Patricks Athletic logo

St. Patricks Athletic

2-1

02:45

FT

Shamrock Rovers
Shamrock Rovers logo
2-2
Derry City logo

Derry City

0-0

02:45

FT

Hashtag United
Hashtag United logo
1-1
Badshot Lea logo

Badshot Lea

1-1

02:45

FT

Carrick Rangers Reserves
Carrick Rangers Reserves logo
1-1
Crusaders Reserves logo

Crusaders Reserves

0-0

02:45

FT

Kerry FC
Kerry FC logo
4-1
Treaty United logo

Treaty United

3-1

03:00

FT

Sheffield United
Sheffield United logo
0-6
Arsenal logo

Arsenal

0-5

03:00

FT

Osasuna
Osasuna logo
1-0
Deportivo Alavés logo

Deportivo Alavés

0-0

03:00

FT

Sportivo Dock Sud
Sportivo Dock Sud logo
1-0
Club Atletico Acassuso logo

Club Atletico Acassuso

1-0

03:00

FT

Claypole
Claypole logo
1-0
Centro Espanol logo

Centro Espanol

1-0

03:00

FT

Cliftonville Reserves
Cliftonville Reserves logo
3-1
Loughgall U20 logo

Loughgall U20

1-0

03:15

FT

FC Famalicao
FC Famalicao logo
1-1
Boavista FC logo

Boavista FC

1-0

03:15

FT

Vilaverdense
Vilaverdense logo
0-1
Pacos de Ferreira logo

Pacos de Ferreira

0-0

04:00

FT

Cucuta
Cucuta logo
1-1
Union Magdalena logo

Union Magdalena

0-0

04:00

FT

Santiago Wanderers
Santiago Wanderers logo
1-2
Deportes Santa Cruz logo

Deportes Santa Cruz

0-1

04:00

FT

Defensor Sporting U20
Defensor Sporting U20 logo
0-1
AA Flamengo SP U20 logo

AA Flamengo SP U20

0-1

04:00

FT

Sporting San Miguelito Reserves
Sporting San Miguelito Reserves logo
5-0
Tauro Reserves logo

Tauro Reserves

2-0

04:00

FT

San Judas
San Judas logo
2-2
Bravos Primavera logo

Bravos Primavera

2-1

05:00

FT

Cavalier FC
Cavalier FC logo
1-1
Humble Lions logo

Humble Lions

0-0

05:00

FT

Sampaio Correa
Sampaio Correa logo
2-0
tuntum EC logo

tuntum EC

1-0

05:00

FT

CD Copiapo S.A.
CD Copiapo S.A. logo
1-3
Universidad de Chile logo

Universidad de Chile

1-1

05:00

FT

Central Cordoba SdE Reserves
Central Cordoba SdE Reserves logo
0-0
Estudiantes LP Reserves logo

Estudiantes LP Reserves

0-0

05:00

FT

RAMS Village Superstars
RAMS Village Superstars logo
2-0
Bath United logo

Bath United

0-0

05:30

FT

Tacuary
Tacuary logo
0-2
Sol de America logo

Sol de America

0-0

06:00

FT

Queretaro Women(w)
Queretaro Women(w) logo
3-0
Cruz Azul (w) logo

Cruz Azul (w)

1-0

06:00

FT

Toluca(w)
Toluca(w) logo
3-0
Club America (w) logo

Club America (w)

1-0

06:00

FT

Cascavel PR
Cascavel PR logo
1-0
Maringa FC logo

Maringa FC

1-0

06:00

FT

SV Jong Aruba
SV Jong Aruba logo
4-0
SV Caravel logo

SV Caravel

1-0

06:05

FT

Barranquilla FC
Barranquilla FC logo
1-0
Real Santander logo

Real Santander

0-0

06:30

FT

Barnechea
Barnechea logo
4-1
Curico Unido logo

Curico Unido

2-0

07:00

FT

Instituto
Instituto logo
2-0
CA Huracan logo

CA Huracan

1-0

07:00

FT

Liga Universitaria Quito
Liga Universitaria Quito logo
2-1
Macara logo

Macara

2-1

07:00

FT

Lobos UPNFM
Lobos UPNFM logo
0-0
Genesis logo

Genesis

0-0

07:00

FT

Aguilas UP
Aguilas UP logo
2-2
Plaza Amador Reserves logo

Plaza Amador Reserves

0-1

07:10

FT

San Martin Tucuman
San Martin Tucuman logo
0-0
Quilmes logo

Quilmes

0-0

07:30

FT

Dunbeholden FC
Dunbeholden FC logo
3-0
Harbour View FC logo

Harbour View FC

1-0

08:00

FT

Sporting San Miguelito
Sporting San Miguelito logo
1-0
CA Independente logo

CA Independente

1-0

08:00

FT

Santa Ana
Santa  Ana logo
0-1
Guadalupe FC logo

Guadalupe FC

0-0

08:00

FT

Municipal Pococi (w)
Municipal Pococi (w) logo
1-1
Saprissa (w) logo

Saprissa (w)

0-0

08:00

FT

Persitara Jakarta Utara
Persitara Jakarta Utara logo
4-2
Bintang Kota logo

Bintang Kota

3-1

08:06

FT

Pachuca(w)
Pachuca(w) logo
2-0
Puebla (w) logo

Puebla (w)

2-0

08:10

FT

Deportivo Pasto
Deportivo Pasto logo
1-0
Fortaleza F.C logo

Fortaleza F.C

1-0

09:00

FT

Real Espana
Real Espana logo
2-3
Real Sociedad Tocoa logo

Real Sociedad Tocoa

1-1

09:00

FT

辽宁沈北禾丰女足
辽宁沈北禾丰女足 logo
2-2
Guangxi Pingguo Beinong (w) logo

Guangxi Pingguo Beinong (w)

0-0

09:00

FT

Wuhan Jianghan(w)
Wuhan Jianghan(w) logo
3-2
China (w)U17 logo

China (w)U17

1-0

09:00

FT

Hangzhou Bank(w)
Hangzhou Bank(w) logo
0-1
Guangdong (w) logo

Guangdong (w)

0-0

10:10

FT

Chivas Guadalajara Women(w)
Chivas Guadalajara Women(w) logo
4-0
Club Necaxa (w) logo

Club Necaxa (w)

3-0

10:10

FT

Monterrey(w)
Monterrey(w) logo
6-0
Santos Laguna (w) logo

Santos Laguna (w)

4-0

12:15

FT

Sorong Raya
Sorong Raya logo
3-0
YOFA Junior logo

YOFA Junior

1-0

13:00

FT

PSBS Biak Numfor
PSBS Biak Numfor  logo
3-0
Semen Padang logo

Semen Padang

2-0

13:00

FT

Sulawesi Tenggara
Sulawesi Tenggara logo
3-1
Maluku logo

Maluku

0-1

13:35

FT

RWF
RWF logo
0-1
Blitz FC logo

Blitz FC

0-0

14:00

FT

Shaanxi(w)
Shaanxi(w) logo
0-3
Shanghai RCB (w) logo

Shanghai RCB (w)

0-0

14:00

FT

Shandong Ticai(w)
Shandong Ticai(w) logo
1-0
Yongchuan Chashan Bamboo Sea (w) logo

Yongchuan Chashan Bamboo Sea (w)

0-0

14:00

FT

Hainan Qiongzhong(w)
Hainan Qiongzhong(w) logo
2-1
Changchun Dazhongzhuoyue (w) logo

Changchun Dazhongzhuoyue (w)

2-0

14:00

FT

Beijing(w)
Beijing(w) logo
0-1
Jiangsu Wuxi (w) logo

Jiangsu Wuxi (w)

0-0

14:00

FT

Persebaya Surabaya U20
Persebaya Surabaya U20 logo
0-3
Pusamania Borneo U20 logo

Pusamania Borneo U20

0-3

14:00

FT

Bintang Selatan
Bintang Selatan logo
0-1
Malimpung logo

Malimpung

0-1

14:00

FT

Uttara FC
Uttara FC logo
0-2
BFF Elite Football Academy logo

BFF Elite Football Academy

0-2

14:00

FT

Da Lat University
Da Lat University logo
1-0
Nha Trang University logo

Nha Trang University

0-0

14:00

FT

Tay Do University
Tay Do University logo
5-2
University FPT Can Tho logo

University FPT Can Tho

1-2

14:00

FT

University of Pedagogy of Sports Hanoi
University of Pedagogy of Sports Hanoi logo
3-3
Dai Nam University logo

Dai Nam University

3-2

14:00

FT

Renal FC
Renal FC logo
0-4
Bengkulu Putra FC logo

Bengkulu Putra FC

0-3

14:05

FT

ASIOP FC
ASIOP FC logo
3-1
Batavia FC logo

Batavia FC

1-1

14:05

FT

Charlestown Azzurri B (W)
Charlestown Azzurri B (W) logo
2-1
Maitland B (Women) logo

Maitland B (Women)

1-1

15:00

FT

Broadmeadow Magic
Broadmeadow Magic logo
3-2
Adamstown Rosebuds FC logo

Adamstown Rosebuds FC

3-1

15:00

FT

Sydney Olympic U20
Sydney Olympic U20 logo
1-0
Marconi Stallions U20 logo

Marconi Stallions U20

1-0

15:30

FT

Persiraja Banda Aceh
Persiraja Banda Aceh logo
0-0
Malut United logo

Malut United

0-0

15:30

FT

Bankstown United FC
Bankstown United FC logo
3-1
Fraser Park FC logo

Fraser Park FC

2-0

15:30

FT

Manly United U20
Manly United U20 logo
6-1
Blacktown City FC U20 logo

Blacktown City FC U20

1-1

15:30

FT

Rockdale City Suns U20
Rockdale City Suns U20 logo
2-1
St.George Saints U20 logo

St.George Saints U20

1-1

15:30

FT

Sutherland Sharks U20
Sutherland Sharks U20 logo
6-1
Wollongong Wolves U20 logo

Wollongong Wolves U20

2-1

16:00

FT

NWS Spirit FC
NWS Spirit FC logo
1-1
Sydney United 58 FC logo

Sydney United 58 FC

0-1

16:00

FT

Charlestown Azzuri(w)
Charlestown Azzuri(w) logo
2-4
Maitland FC (w) logo

Maitland FC (w)

0-2

16:00

FT

All Manipur FA
All Manipur FA logo
7-1
Assam logo

Assam

4-0

16:15

FT

Bangladesh U16(w)
Bangladesh U16(w) logo
3-1
India U16 Women  logo

India U16 Women

1-0

17:00

FT

MIKA Ashtarak
MIKA Ashtarak logo
0-1
Gandzasar Kapan logo

Gandzasar Kapan

0-1

17:00

FT

Jeonbuk Hyundai Motors
Jeonbuk Hyundai Motors logo
1-1
Ulsan HD FC logo

Ulsan HD FC

1-0

17:00

FT

T T Hanoi U19
T T Hanoi U19 logo
0-0
Viettel U19 logo

Viettel U19

0-0

17:00

FT

Olympique Akbou U21
Olympique Akbou U21 logo
0-0
CA Batna U21 logo

CA Batna U21

0-0

17:15

FT

Zorka BGU(w)
Zorka BGU(w) logo
0-3
UOR 5 Master Saturn (W) logo

UOR 5 Master Saturn (W)

0-2

17:30

FT

BTM FC
BTM FC logo
1-0
Sri Gajanana logo

Sri Gajanana

0-0

18:00

FT

FC Spaeri
FC Spaeri logo
1-1
Lokomotiv Tbilisi logo

Lokomotiv Tbilisi

0-1

18:00

FT

WIT Georgia Tbilisi
WIT Georgia Tbilisi logo
3-1
Kolkheti 1913 Poti logo

Kolkheti 1913 Poti

1-1

18:00

FT

Skala 1911 Stryi
Skala 1911 Stryi logo
1-3
FC Karpaty Lviv logo

FC Karpaty Lviv

1-2

18:05

FT

Thimphu Raven FC
Thimphu Raven FC logo
1-2
Daga United logo

Daga United

0-1

18:10

FT

Vista Gelendzhik
Vista Gelendzhik logo
3-0
FK Yenisey-2 Krasnoyarsk logo

FK Yenisey-2 Krasnoyarsk

2-0

18:30

FT

Amanat Baghdad
Amanat Baghdad logo
0-1
Al-Mina'a SC logo

Al-Mina'a SC

0-0

18:30

FT

Fajr Sepasi
Fajr Sepasi logo
0-0
Mes Kerman logo

Mes Kerman

0-0

18:30

FT

Kheybar Khorramabad
Kheybar Khorramabad logo
2-1
Chadormalu SC logo

Chadormalu SC

1-1

18:30

FT

Sepidrood Rasht
Sepidrood Rasht logo
0-0
Shohada Razakan logo

Shohada Razakan

0-0

18:40

FT

Niroye Zamini
Niroye Zamini logo
3-0
FC Yasa logo

FC Yasa

1-0

19:00

FT

Sandecja Nowy Sacz
Sandecja Nowy Sacz logo
2-1
Radunia Stezyca logo

Radunia Stezyca

0-0

19:00

FT

Esteghlal Mollasani
Esteghlal Mollasani logo
1-1
Saipa logo

Saipa

0-0

19:00

FT

Al Jandal
Al Jandal logo
1-1
Ohod logo

Ohod

0-0

19:00

FT

FC Zhetysu Taldykorgan
FC Zhetysu Taldykorgan logo
0-2
FC Astana logo

FC Astana

0-0

19:00

FT

Al Hilal SYR
Al Hilal SYR logo
1-1
Khattab logo

Khattab

0-0

19:00

FT

Al Nawair
Al Nawair logo
2-0
Al Jehad logo

Al Jehad

2-0

19:00

FT

Argentino Merlo Reserves
Argentino Merlo Reserves logo
2-0
Acassuso Reserves logo

Acassuso Reserves

1-0

19:00

FT

Atletico Fenix Reserves
Atletico Fenix Reserves logo
3-4
Canuelas FC Reserves logo

Canuelas FC Reserves

2-3

19:00

FT

Deportivo Armenio Reserves
Deportivo Armenio Reserves logo
1-4
Deportivo Merlo Reserves logo

Deportivo Merlo Reserves

1-3

19:10

FT

Villa San Carlos Reserves
Villa San Carlos Reserves logo
1-0
UAI Urquiza Reserves logo

UAI Urquiza Reserves

1-0

19:30

FT

Egnatia
Egnatia logo
3-1
KF Laci logo

KF Laci

2-0

19:50

FT

Al Batin
Al Batin logo
3-1
AL-Rbeea Jeddah logo

AL-Rbeea Jeddah

3-1

20:00

FT

Belasica Strumica
Belasica Strumica logo
0-0
FK Bashkimi logo

FK Bashkimi

0-0

20:00

FT

Detonit Junior
Detonit Junior logo
1-0
Pelister Bitola logo

Pelister Bitola

1-0

20:00

FT

FK Karaorman
FK Karaorman logo
0-1
FK Skopje logo

FK Skopje

0-0

20:00

FT

FK Osogovo
FK Osogovo logo
0-0
Pobeda Prilep logo

Pobeda Prilep

0-0

20:00

FT

Kamenica
Kamenica logo
0-3
KF Besa Doberdoll logo

KF Besa Doberdoll

0-2

20:00

FT

Vardar Negotino
Vardar Negotino logo
0-1
FK Ohrid 2004 logo

FK Ohrid 2004

0-0

20:00

FT

Cardiff City U21
Cardiff City U21 logo
1-3
Ipswich U21 logo

Ipswich U21

1-0

20:00

FT

Estrela FC U23
Estrela FC U23 logo
0-2
Estoril U23 logo

Estoril U23

0-1

20:00

FT

Olympique Akbou
Olympique Akbou logo
2-0
CA Batna logo

CA Batna

1-0

20:00

FT

Maccabi Bnei Jadida
Maccabi Bnei Jadida logo
1-2
Maccabi Bnei Abu Snan logo

Maccabi Bnei Abu Snan

1-1

20:00

FT

Ihefu SC
Ihefu SC logo
1-0
Kinondoni MC logo

Kinondoni MC

1-0

20:00

FT

Shafaram
Shafaram logo
0-2
Ahali Tamra logo

Ahali Tamra

0-0

20:00

FT

Hapoel Tirat Karmel
Hapoel Tirat Karmel logo
0-0
Maccabi Ahva Fureidis logo

Maccabi Ahva Fureidis

0-0

20:00

FT

Busoga United FC
Busoga United FC logo
0-1
NEC FC Bugolobi logo

NEC FC Bugolobi

0-1

20:00

FT

Bolton (R)
Bolton (R) logo
1-2
Blackpool  (R) logo

Blackpool (R)

0-2

20:15

FT

Dnepr Mogilev(w)
Dnepr Mogilev(w) logo
1-2
FK Minsk (w) logo

FK Minsk (w)

0-0
Chia sẻ với bạn bè đi
Telegram

Telegram

copyLink

CopyLink

hủy